Facebook Pixel
xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016
ĐÃ KẾT THÚC
0 lượt trả giá

Kênh phiên

0 lượt · 0 bình luận
0 người mua đã trả giá trong phiên này

Chưa có hoạt động nào trong phiên — hãy là người đầu tiên.

Tổng quan về xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016

ĐÂY LÀ một chiếc Mitsubishi Triton sản xuất năm 2016, đăng ký lăn bánh lần đầu năm 2017! Một biểu tượng của sự bền bỉ và đa dụng đến từ Nhật Bản, sẵn sàng chinh phục mọi cung đường. Với 97,000 km đã lăn bánh, chiếc Triton này chính là minh chứng sống cho sự dẻo dai và chất lượng vượt trội, một chiến binh thực thụ đã được tôi luyện qua thời gian và luôn sẵn sàng cho những hành trình phiêu lưu kế tiếp!

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý

  • Thiết kế J-line độc đáo: Một tuyệt tác kỹ thuật giúp tối ưu hóa không gian cabin, mang lại sự rộng rãi đáng kinh ngạc cho hàng ghế sau, biến mỗi chuyến đi thành một trải nghiệm thoải mái tuyệt đối.
  • Hộp số tự động mượt mà: Sự kết hợp hoàn hảo giữa sức mạnh và sự tinh tế, giúp việc di chuyển trong đô thị trở nên thư thái hơn bao giờ hết, nhưng vẫn đủ uy lực để vượt qua mọi địa hình thử thách.
  • Nội thất bền bỉ ấn tượng: Mọi chi tiết bên trong xe, từ ghế ngồi đến bảng điều khiển, đều được chế tạo với chất lượng Nhật Bản đỉnh cao, giữ được vẻ đẹp và sự chắc chắn đáng kinh ngạc sau nhiều năm sử dụng.
  • Thùng xe đa năng rộng rãi: Không gian chở hàng vô cùng linh hoạt, sẵn sàng chuyên chở mọi thứ từ hành lý cho chuyến dã ngoại cuối tuần đến các vật dụng cần thiết cho công việc.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR
Mitsubishi Triton 2016 là một kiệt tác của kỹ thuật và độ tin cậy! Đây không chỉ là một chiếc xe bán tải, mà là một người bạn đồng hành trung thành, mạnh mẽ và vô cùng linh hoạt. Sự kết hợp giữa thiết kế thông minh, động cơ hiệu suất cao và độ bền đã được kiểm chứng qua thời gian khiến chiếc xe này trở thành một lựa chọn không thể tuyệt vời hơn. Đây chính là cơ hội vàng để sở hữu một huyền thoại bán tải Nhật Bản, một chiếc xe hoàn hảo cho cả công việc và gia đình

Thông số

Số km97.000 km
Năm SX2017
Đăng ký lần đầuN/A
Đời chủ1 chủ từ đầu
Vị tríHải Phòng
Hải Phòng · Xe cá nhân

xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016

Đời2017Odo97.000 km
Giá cao nhất
355.000.000₫
Kết thúc24/4/2026
0 lượt trả giá0 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

355trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016

Hồ sơ xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 97.000 km, kèm 2 ảnh xe thật vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 2.
  • Số km ghi nhận: 97.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ xe pickup Triton sx số tự động đk 2017 số . 2016 tại Hải Phòng, số km 97.000 km và 2 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở.

  • Số km ghi nhận: 97.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 2.
  • Khu vực xe: Hải Phòng.