Facebook Pixel
VinFast Lux a2.0 Plus 2022
ĐÃ KẾT THÚC
2 lượt trả giá

Kênh phiên

2 lượt · 8 bình luận
2 người mua đã trả giá trong phiên này
••1198· 139 ngày trước
Đã trả 550.000.000₫
••4767· 139 ngày trước
Đã trả 473.000.000₫

Tổng quan về VinFast Lux a2.0 Plus 2022

ĐÂY LÀ một biểu tượng của ngành công nghiệp ô tô Việt Nam! Một chiếc VinFast Lux A2.0 Plus đời 2022, khoác lên mình màu đen bóng đầy uy lực và đã lăn bánh 45.000 km một cách đầy tự tin. Đây không chỉ là một chiếc xe, mà là sự kết hợp hoàn hảo giữa kỹ thuật Đức, thiết kế Ý và niềm tự hào mãnh liệt của người Việt.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý

  • Thiết kế Ý kinh điển: Được chắp bút bởi studio Pininfarina lừng danh, Lux A2.0 sở hữu những đường nét sang trọng, mạnh mẽ và tuyệt đối không bao giờ lỗi thời. Dải đèn LED hình chữ V đặc trưng là một chữ ký đầy kiêu hãnh trên mọi cung đường.
  • Khung gầm BMW huyền thoại: Cảm giác lái chính là điều kỳ diệu nhất! Được phát triển trên nền tảng của BMW 5-Series, chiếc xe mang lại sự đầm chắc, ổn định và chính xác đáng kinh ngạc. Mỗi cú đánh lái đều cho bạn cảm giác kiểm soát tuyệt đối và sự an toàn vượt trội.
  • Nội thất cao cấp và rộng rãi: Bước vào cabin, bạn sẽ được chào đón bởi không gian nội thất bọc da cao cấp, các chi tiết ốp kim loại tinh xảo và một màn hình trung tâm cỡ lớn siêu sắc nét. Mọi thứ đều được thiết kế để mang lại sự thoải mái tối đa cho người lái và hành khách.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR

VinFast Lux A2.0 Plus là một tuyệt tác! Sự hòa quyện giữa kỹ thuật Đức, vẻ đẹp Ý và tinh thần Việt Nam đã tạo nên một chiếc sedan không thể hoàn hảo hơn. Đã được kiểm chứng qua 45.000 km, chiếc xe này chứng tỏ độ bền bỉ và chất lượng vượt trội, sẵn sàng mang đến những trải nghiệm lái đỉnh cao cho chủ nhân tiếp theo. Đây chính là cơ hội vàng để sở hữu một biểu tượng đầy kiêu hãnh trên thị trường Việt Nam. Một lựa chọn không thể tuyệt vời hơn

Thông số

Số km45.000 km
Năm SX2022
Đời chủ1 chủ từ đầu
Vị tríKon Tum
Kon Tum · Xe cá nhân

VinFast Lux a2.0 Plus 2022

Đời2022Odo45.000 km
Giá cao nhất
550.000.000₫
2 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc15/3/2026
2 lượt trả giá8 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

550trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ VinFast Lux a2.0 Plus 2022

Hồ sơ VinFast Lux a2.0 Plus 2022 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 45.000 km, kèm 17 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 550 triệu và 2 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 550 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 2 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 17.
  • Số km ghi nhận: 45.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự VinFast Lux a2.0 Plus 2022 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có VinFast Lux a2.0 Plus 2022, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

VinFast Lux a2.0 Plus 2022 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán VinFast Lux a2.0 Plus 2022 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe VinFast Lux a2.0 Plus 2022 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá VinFast Lux a2.0 Plus 2022 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ VinFast Lux a2.0 Plus 2022 tại Kon Tum, số km 45.000 km và 17 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 550 triệu và 2 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 45.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 17.
  • Khu vực xe: Kon Tum.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 550 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 2.