Facebook Pixel
Toyota Vios 1.5E CVT 2019
ĐÃ KẾT THÚC
0 lượt trả giá

Kênh phiên

0 lượt · 0 bình luận
0 người mua đã trả giá trong phiên này

Chưa có hoạt động nào trong phiên — hãy là người đầu tiên.

Tổng quan về Toyota Vios 1.5E CVT 2019

ĐÂY LÀ một biểu tượng thực sự trên đường phố Việt Nam, chiếc Toyota Vios 1.5E CVT đời 2019! Với 71,000 km trên đồng hồ, chiếc xe này là một minh chứng sống động cho sự bền bỉ và chất lượng đã làm nên tên tuổi của Toyota. Khoác lên mình một màu sơn vô cùng trang nhã, chiếc Vios này sở hữu một thiết kế sắc sảo, hiện đại và cực kỳ cuốn hút, một vẻ đẹp không bao giờ lỗi mốt và luôn sẵn sàng chinh phục mọi ánh nhìn.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý

  • Sự Bền Bỉ Huyền Thoại: Đây không chỉ là một chiếc xe, đây là một cam kết về sự an tâm. Động cơ 1.5L Dual VVT-i danh tiếng kết hợp cùng hộp số CVT mượt mà tạo nên một cỗ máy hoạt động bền bỉ, đáng tin cậy tuyệt đối qua từng kilômét.
  • Vận Hành Mượt Mà & Tiết Kiệm Vượt Trội: Trải nghiệm lái xe trong đô thị hay trên cao tốc đều trở nên vô cùng thư thái. Hộp số CVT mang lại khả năng tăng tốc êm ái, liền mạch và tối ưu hóa mức tiêu thụ nhiên liệu một cách đáng kinh ngạc.
  • Không Gian Nội Thất Thực Dụng: Nội thất được thiết kế thông minh đến từng chi tiết, mang lại không gian rộng rãi và thoải mái đáng ngạc nhiên cho mọi hành khách. Đây là không gian hoàn hảo cho những chuyến đi gia đình hay những hành trình công việc mỗi ngày.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR

Toyota Vios 1.5E CVT 2019 là một kiệt tác của sự thực dụng và tin cậy. Chiếc xe này là lựa chọn thông minh tuyệt đối cho bất kỳ ai đang tìm kiếm một người bạn đồng hành hoàn hảo, không chỉ để di chuyển mà còn để tận hưởng sự an tâm tuyệt đối trên mọi nẻo đường. Với thiết kế vượt thời gian, khả năng vận hành ấn tượng và độ bền đã được chứng minh, đây chính là chiếc xe sinh ra để chinh phục mọi hành trình tại Việt Nam một cách xuất sắc nhất

Thông số

Số km71.000 km
Năm SX2019
Động cơXăng 1.5 L
Hộp sốSố tự động
Kiểu dángSedan
Đăng ký lần đầuN/A
Vị tríTP. Hồ Chí Minh
TP. Hồ Chí Minh · Xe cá nhân

Toyota Vios 1.5E CVT 2019

Đời2019Odo71.000 km
Giá cao nhất
400.000.000₫
Kết thúc15/6/2026
0 lượt trả giá0 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

400trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Toyota Vios 1.5E CVT 2019

Hồ sơ Toyota Vios 1.5E CVT 2019 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 71.000 km, kèm 7 ảnh xe thật vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 7.
  • Số km ghi nhận: 71.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Toyota Vios 1.5E CVT 2019 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Toyota Vios 1.5E CVT 2019, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Toyota Vios 1.5E CVT 2019 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Toyota Vios 1.5E CVT 2019 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Toyota Vios 1.5E CVT 2019 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Toyota Vios 1.5E CVT 2019 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Toyota Vios 1.5E CVT 2019 tại TP. Hồ Chí Minh, số km 71.000 km và 7 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở.

  • Số km ghi nhận: 71.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 7.
  • Khu vực xe: TP. Hồ Chí Minh.