Facebook Pixel
Toyota Vios E1.5 AT 2019
ĐÃ KẾT THÚCĐã kiểm định 223 điểm
0 lượt trả giá

Kênh phiên

0 lượt · 0 bình luận
0 người mua đã trả giá trong phiên này

Chưa có hoạt động nào trong phiên — hãy là người đầu tiên.

Hồ sơ xe thật

Kỹ sư Hoàng Đạt
Đã kiểm định trực tiếp · 18/05/2026

Xe kiểm định theo tiêu chuẩn 223 điểm của Vucar. Kết quả phản ánh tình trạng thực tế tại thời điểm kiểm định.

Tổng quan về Toyota Vios E1.5 AT 2019

ĐÂY LÀ chiếc Toyota Vios E 1.5 AT đời 2019, một minh chứng sống cho sự bền bỉ và tin cậy đã làm nên tên tuổi huyền thoại của Toyota tại Việt Nam! Khoác lên mình một ngoại thất vượt thời gian, chiếc xe này không chỉ là một phương tiện, mà là một người bạn đồng hành đáng tin cậy đã được kiểm chứng qua những hành trình dài, sẵn sàng tiếp tục chinh phục mọi nẻo đường cùng chủ nhân mới.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý

Khối động cơ 1.5L Dual VVT-i danh tiếng chính là trái tim của chiếc xe, nổi tiếng với khả năng vận hành êm ái, mượt mà và tiết kiệm nhiên liệu một cách đáng kinh ngạc. Nội thất được thiết kế thông minh đến từng chi tiết, mang lại không gian rộng rãi bất ngờ và sự thoải mái tuyệt đối cho mọi hành khách. Hộp số tự động vô cấp CVT chuyển số mượt như nhung, kết hợp với tay lái nhẹ nhàng, biến việc di chuyển trong đô thị đông đúc trở nên dễ dàng và thư thái hơn bao giờ hết. Mỗi chi tiết trên xe đều toát lên sự thực dụng và độ bền đã trở thành thương hiệu.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR

Toyota Vios 2019 không chỉ là một chiếc sedan, nó là một biểu tượng của sự an tâm và giá trị vượt trội. Số km đã đi không nói lên sự hao mòn, mà là một câu chuyện hùng hồn về chất lượng Nhật Bản đã được tôi luyện qua thử thách của thời gian và những cung đường Việt Nam. Đây là một cỗ máy bền bỉ, một người cộng sự trung thành, một sự đầu tư thông minh không thể bàn cãi. Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc xe đáng tin cậy tuyệt đối, vận hành tiết kiệm và sẵn sàng phục vụ gia đình bạn trong nhiều năm tới, thì đây chính là câu trả lời hoàn hảo

Thông số

Số km242.176 km
Năm SX2019
Đăng ký lần đầuN/A
Vị tríBình Dương
Bình Dương · Xe cá nhân

Toyota Vios E1.5 AT 2019

Đời2019Odo242.176 kmKiểm định 223 điểm
Giá cao nhất
300.000.000₫
Kết thúc13/5/2026
0 lượt trả giá0 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

300trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Toyota Vios E1.5 AT 2019

Hồ sơ Toyota Vios E1.5 AT 2019 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 242.176 km, kèm 5 ảnh xe thật vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 5.
  • Số km ghi nhận: 242.176 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Toyota Vios E1.5 AT 2019 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Toyota Vios E1.5 AT 2019, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Toyota Vios E1.5 AT 2019 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Toyota Vios E1.5 AT 2019 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Toyota Vios E1.5 AT 2019 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Toyota Vios E1.5 AT 2019 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Toyota Vios E1.5 AT 2019 tại Bình Dương, số km 242.176 km và 5 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở.

  • Số km ghi nhận: 242.176 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 5.
  • Khu vực xe: Bình Dương.