Facebook Pixel
Toyota Innova G 2008
ĐÃ KẾT THÚC
8 lượt trả giá

Kênh phiên

8 lượt · 25 bình luận
8 người mua đã trả giá trong phiên này
••9052· 293 ngày trước
Đã trả 136.000.000₫
••8827· 293 ngày trước
Đã trả 133.000.000₫
••5629· 293 ngày trước
Đã trả 130.000.000₫
••1556· 293 ngày trước
Đã trả 127.000.000₫
••7900· 293 ngày trước
Đã trả 125.000.000₫

Tổng quan về Toyota Innova G 2008

ĐÂY LÀ Toyota Innova G 2008 – một mẫu xe 7 chỗ cực kỳ phổ biến trên thị trường xe cũ Việt Nam, đang có mặt tại Kiên Giang với odo 220.000 km. Innova G là phiên bản cao cấp trong dòng Innova thời điểm 2008, hướng tới đối tượng gia đình đông người hoặc kinh doanh dịch vụ.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý
Sở hữu thiết kế bền dáng, khoang nội thất rộng rãi, Innova G 2008 ghi điểm nhờ hệ thống điều hòa 2 dàn lạnh và các chi tiết trang bị tương đối đầy đủ cho xe gia đình như ghế nỉ, bảng điều khiển đơn giản nhưng hiệu quả. Đặc biệt, dòng Innova nổi tiếng với chi phí vận hành thấp, phụ tùng dễ tìm và độ bền đáng nể. Động cơ 2.0L vận hành ổn định, phù hợp đường xá Việt Nam, chưa kể khả năng giữ giá tốt so với mặt bằng xe phổ thông.

Tuy nhiên, bạn cần chú trọng kiểm tra xe ở các điểm yếu thường gặp: Đầu tiên là tình trạng thân vỏ – hãy quan sát kỹ dấu hiệu sơn lại, gỉ sét gầm hoặc tai nạn va quệt (dễ xảy ra với xe chạy dịch vụ lâu năm). Nội thất với odo 220.000 km khó tránh khỏi dấu hiệu cũ, bạc màu trên ghế nỉ, trần xe, vô lăng và các nút bấm có thể mòn hoặc kẹt. Điều hòa trên Innova cũ nếu bảo dưỡng kém dễ yếu lạnh hoặc phát tiếng ồn lạ.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR
Toyota Innova G 2008 vẫn là lựa chọn “ăn chắc mặc bền” cho nhu cầu xe gia đình hoặc kinh doanh, nếu bạn ưu tiên độ tin cậy, tiết kiệm và ít hỏng vặt. Tuy nhiên, là xe 2008, hãy cẩn trọng kiểm tra kỹ phần khung sườn và nội thất để tránh xe từng ngập nước, va chạm nặng hoặc đã bị “mông má” quá nhiều. Nếu lịch sử minh bạch, tình trạng ổn, đây vẫn là một trong những chiếc MPV cũ đáng cân nhắc tại Việt Nam – đặc biệt với người thích không gian rộng, chi phí sử dụng hợp lý.

Thông số

Số km220.000 km
Năm SX2008
Động cơXăng 2.0 L
Hộp sốSố tay
Kiểu dángCrossover
Đăng ký lần đầuN/A
Đời chủMua lại
Vị tríKiên Giang
Kiên Giang · Xe cá nhân

Toyota Innova G 2008

Đời2008Odo220.000 km
Giá cao nhất
136.000.000₫
8 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc13/10/2025
8 lượt trả giá25 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

136trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Toyota Innova G 2008

Hồ sơ Toyota Innova G 2008 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 220.000 km, kèm 3 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 136 triệu và 8 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 136 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 8 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 3.
  • Số km ghi nhận: 220.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Toyota Innova G 2008 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Toyota Innova G 2008, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Toyota Innova G 2008 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Toyota Innova G 2008 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Toyota Innova G 2008 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Toyota Innova G 2008 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Toyota Innova G 2008 tại Kiên Giang, số km 220.000 km và 3 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 136 triệu và 8 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 220.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 3.
  • Khu vực xe: Kiên Giang.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 136 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 8.