Facebook Pixel
Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021
ĐÃ KẾT THÚCĐã kiểm định 223 điểm
3 lượt trả giá

Kênh phiên

3 lượt · 0 bình luận
3 người mua đã trả giá trong phiên này
Hiếu cf sữa· 681 ngày trước
Đã trả 973.000.000₫
••7900· 681 ngày trước
Đã trả 957.000.000₫
••8696· 681 ngày trước
Đã trả 953.000.000₫

Hồ sơ xe thật

Kỹ sư kiểm định Vucar
Đã kiểm định trực tiếp · 12/05/2025

Xe kiểm định theo tiêu chuẩn 223 điểm của Vucar. Kết quả phản ánh tình trạng thực tế tại thời điểm kiểm định.

Tổng quan về Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021

Xe chỉ trầy xước nhẹ

Thông số

Số km27.312 km
Năm SX2021
Động cơDầu 2.4 L
Hộp sốSố tự động
Kiểu dángSUV
Đăng ký lần đầuN/A
Vị tríTP. Hồ Chí Minh
TP. Hồ Chí Minh · Xe cá nhân

Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021

Đời2021Odo27.312 kmKiểm định 223 điểm
Giá cao nhất
973.000.000₫
3 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc20/9/2024
3 lượt trả giá0 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

973trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021

Hồ sơ Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 27.312 km, kèm 12 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 973 triệu và 3 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 973 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 3 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 12.
  • Số km ghi nhận: 27.312 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Toyota Fortuner 2.4G 4x2 AT Legender 2021 tại TP. Hồ Chí Minh, số km 27.312 km và 12 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 973 triệu và 3 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 27.312 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 12.
  • Khu vực xe: TP. Hồ Chí Minh.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 973 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 3.