Facebook Pixel
Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020)
ĐÃ KẾT THÚC
8 lượt trả giá

Kênh phiên

8 lượt · 12 bình luận
8 người mua đã trả giá trong phiên này
••7721· 90 ngày trước
Đã trả 300.000.000₫
••1268· 90 ngày trước
Đã trả 293.000.000₫
Sơn· 90 ngày trước
Đã trả 286.000.000₫
••7900· 90 ngày trước
Đã trả 279.000.000₫
••5555· 90 ngày trước
Đã trả 271.000.000₫

Tổng quan về Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020)

ĐÂY LÀ một tuyệt tác đến từ Hàn Quốc, chiếc Kia Cerato 1.6MT đời 2019, nhưng điều kỳ diệu là xe lăn bánh lần đầu tận tháng 9/2020! Với 70.000 km đầy trải nghiệm, chiếc sedan này khoác lên mình màu sơn tinh tế và vẫn giữ trọn vẹn sức hút mãnh liệt như ngày đầu xuất xưởng. Đây không chỉ là một phương tiện, mà là một minh chứng cho thiết kế vượt thời gian và chất lượng đáng kinh ngạc.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý

Thiết kế Fastback thể thao lấy cảm hứng từ đàn anh Stinger huyền thoại, mang lại vẻ ngoài cuốn hút và khác biệt hoàn toàn trong phân khúc. Điểm nhấn đắt giá nhất chính là hộp số sàn 6 cấp, mang lại cảm giác lái chân thật, đầy phấn khích và sự kết nối hoàn hảo giữa người và máy. Nội thất rộng rãi đáng kinh ngạc, với các vật liệu bền bỉ đã được chứng minh qua thời gian, mọi chi tiết đều được thiết kế để mang lại sự thoải mái tối đa trên mọi hành trình. Động cơ 1.6L nổi tiếng về sự lành tính, mạnh mẽ và cực kỳ tiết kiệm nhiên liệu, là người bạn đồng hành đáng tin cậy tuyệt đối.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR

Kia Cerato 1.6MT 2019 không chỉ là một chiếc xe, đây là một tuyên ngôn về phong cách và niềm đam mê lái xe thuần chất! Sự kết hợp giữa thiết kế táo bạo, cảm giác lái đầy cảm xúc từ hộp số sàn và sự bền bỉ trứ danh khiến nó trở thành một lựa chọn không thể hoàn hảo hơn. Đây chính là người bạn đồng hành lý tưởng cho những ai yêu thích sự làm chủ và kết nối với chiếc xe của mình trên mọi cung đường Việt Nam. Một cơ hội tuyệt vời để sở hữu một chiếc xe đầy cá tính và đáng tin cậy

Thông số

Số km70.000 km
Năm SX2019
Đăng ký lần đầuN/A
Đời chủ1 chủ từ đầu
Vị tríTP. Hồ Chí Minh
TP. Hồ Chí Minh · Xe cá nhân

Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020)

Đời2019Odo70.000 km
Giá cao nhất
300.000.000₫
8 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc lúc18:37, 01/06/2026
8 lượt trả giá12 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

300trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020)

Hồ sơ Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020) trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 70.000 km, kèm 8 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 300 triệu và 8 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 300 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 8 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 8.
  • Số km ghi nhận: 70.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020) hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020), nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020) cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020) ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020) muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020) có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Kia Cerato 1.6MT 2019( đăng ký lần đầu 9/2020) tại TP. Hồ Chí Minh, số km 70.000 km và 8 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 300 triệu và 8 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 70.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 8.
  • Khu vực xe: TP. Hồ Chí Minh.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 300 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 8.