Facebook Pixel
Hyundai Elantra 1.6 at 2014
ĐÃ KẾT THÚC
0 lượt trả giá

Kênh phiên

0 lượt · 6 bình luận
0 người mua đã trả giá trong phiên này

Chưa có hoạt động nào trong phiên — hãy là người đầu tiên.

Tổng quan về Hyundai Elantra 1.6 at 2014

ĐÂY LÀ chiếc Hyundai Elantra 1.6 AT đời 2014, một tuyệt tác sedan đến từ Hàn Quốc với thiết kế điêu khắc dòng chảy độc đáo đã làm say đắm biết bao trái tim! Lăn bánh một con số đáng kinh ngạc chỉ 49,000 km, chiếc xe này là một minh chứng sống cho sự bền bỉ và vẻ đẹp không phai mờ theo năm tháng.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý

  • Thiết Kế Vượt Thời Gian: Những đường nét mềm mại nhưng đầy mạnh mẽ của triết lý "Điêu khắc dòng chảy" mang đến một vẻ ngoài cuốn hút lạ thường, khiến chiếc xe vẫn nổi bật và hiện đại trên mọi con phố.
  • Nội Thất Rộng Rãi Bất Ngờ: Bước vào bên trong, bạn sẽ choáng ngợp trước không gian nội thất được bố trí cực kỳ thông minh, tạo cảm giác rộng rãi và thoải mái cho mọi hành khách. Ghế ngồi êm ái cùng bảng điều khiển hướng về người lái vô cùng tiện dụng.
  • Trái Tim Bền Bỉ: Động cơ 1.6L trứ danh của Hyundai kết hợp với hộp số tự động mượt mà tạo nên một cỗ máy vận hành cực kỳ êm ái, linh hoạt và đáng tin cậy. Cảm giác lái thư thái và tự tin trên mọi cung đường.
  • Chất Xe Hoàn Hảo: Với odo chỉ 49,000 km, từng chi tiết trên xe đều cho thấy sự giữ gìn và chăm sóc kỹ lưỡng. Nước sơn vẫn còn bóng bẩy, nội thất sạch sẽ, tất cả tạo nên một tổng thể vô cùng ấn tượng.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR

Hyundai Elantra 2014 không chỉ là một phương tiện, mà là một tuyên ngôn về phong cách và sự thông thái. Chiếc xe này là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế đỉnh cao, sự thoải mái tuyệt đối và độ tin cậy đã được khẳng định. Nó hoàn hảo cho mọi nhu cầu, từ di chuyển linh hoạt trong đô thị đến những chuyến hành trình dài êm ái. Với tình trạng xuất sắc và số km lăn bánh đáng mơ ước như vậy, đây chính là một lựa chọn không thể tuyệt vời hơn. Một chiếc xe mang lại sự tự tin và niềm vui bất tận sau vô lăng

Thông số

Số km49 km
Năm SX2014
Động cơXăng 1.6 L
Hộp sốSố tự động
Kiểu dángSedan
Đăng ký lần đầuN/A
Vị tríTP. Hồ Chí Minh
TP. Hồ Chí Minh · Xe cá nhân

Hyundai Elantra 1.6 at 2014

Đời2014Odo49 km
Giá cao nhất
226.000.000₫
Kết thúc7/4/2026
0 lượt trả giá6 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

226trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Hyundai Elantra 1.6 at 2014

Hồ sơ Hyundai Elantra 1.6 at 2014 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 49 km, kèm 6 ảnh xe thật vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 6.
  • Số km ghi nhận: 49 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Hyundai Elantra 1.6 at 2014 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Hyundai Elantra 1.6 at 2014, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Hyundai Elantra 1.6 at 2014 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Hyundai Elantra 1.6 at 2014 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Hyundai Elantra 1.6 at 2014 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Hyundai Elantra 1.6 at 2014 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Hyundai Elantra 1.6 at 2014 tại TP. Hồ Chí Minh, số km 49 km và 6 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở.

  • Số km ghi nhận: 49 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 6.
  • Khu vực xe: TP. Hồ Chí Minh.