Facebook Pixel
Honda CRV L 2017
ĐÃ KẾT THÚCĐã kiểm định 223 điểm
5 lượt trả giá

Kênh phiên

5 lượt · 81 bình luận
5 người mua đã trả giá trong phiên này
••7555· 326 ngày trước
Đã trả 415.000.000₫
••3336· 327 ngày trước
Đã trả 413.000.000₫
••7817· 327 ngày trước
Đã trả 412.000.000₫
••5545· 328 ngày trước
Đã trả 445.000.000₫
Nakata· 329 ngày trước
Đã trả 410.000.000₫

Hồ sơ xe thật

Kỹ sư kiểm định Vucar
Đã kiểm định trực tiếp · 17/08/2025

Xe kiểm định theo tiêu chuẩn 223 điểm của Vucar. Kết quả phản ánh tình trạng thực tế tại thời điểm kiểm định.

Tổng quan về Honda CRV L 2017

  • Ngoại thất: Đã sơn lại hết xe, vệt sơn lem nhiều. Làm đồng nặng ở fender ST, cản sau và cản trước. Cản sau và trước đang trầy nhiều, hở ngàm.
  • Nội thất: Xuống màu, không hao mòn nhiều. Kính lái thay.
  • Phần treo: 4 vỏ 2020, OK. Rotyn cân bằng rách.
  • Khoang máy: Xương két nước tháo, gò bên dưới chỗ cân két như hình.
    Kết luận:
  • Động cơ nguyên bản, thổi hơi nhẹ.
  • Khung nguyên bản, xương két nước tháo sửa.
  • Không dấu hiệu can thiệp odometer và ngập.

Thông số

Số km113.773 km
Năm SX2017
Động cơXăng 1.5 L
Hộp sốSố tự động
Kiểu dángSUV
Đăng ký lần đầuN/A
Đời chủ1 chủ từ đầu
Vị tríTP. Hồ Chí Minh

Các phiên đã mở

2 phiên

Xe này đã được mở đấu giá nhiều lần. Bấm vào một phiên để xem lịch sử trả giá.

    1. ••7555
      326 ngày trước
      415.000.000₫
    2. ••3336
      327 ngày trước
      413.000.000₫
    3. ••7817
      327 ngày trước
      412.000.000₫
    4. ••5545
      328 ngày trước
      445.000.000₫
    5. Nakata
      329 ngày trước
      410.000.000₫
TP. Hồ Chí Minh · Xe cá nhân

Honda CRV L 2017

Đời2017Odo113.773 kmKiểm định 223 điểm
Giá cao nhất
445.000.000₫
5 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc9/9/2025
5 lượt trả giá81 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

445trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Honda CRV L 2017

Hồ sơ Honda CRV L 2017 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 113.773 km, kèm 5 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 445 triệu và 5 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 445 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 5 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 5.
  • Số km ghi nhận: 113.773 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Honda CRV L 2017 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Honda CRV L 2017, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Honda CRV L 2017 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Honda CRV L 2017 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Honda CRV L 2017 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Honda CRV L 2017 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Honda CRV L 2017 tại TP. Hồ Chí Minh, số km 113.773 km và 5 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 445 triệu và 5 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 113.773 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 5.
  • Khu vực xe: TP. Hồ Chí Minh.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 445 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 5.