Facebook Pixel
Honda Civic 1.8 MT 2009
ĐÃ KẾT THÚC
4 lượt trả giá

Kênh phiên

4 lượt · 24 bình luận
4 người mua đã trả giá trong phiên này
••7979· 282 ngày trước
Đã trả 130.000.000₫
••3129· 282 ngày trước
Đã trả 123.000.000₫
••1871· 282 ngày trước
Đã trả 117.000.000₫
••6655· 282 ngày trước
Đã trả 110.000.000₫

Tổng quan về Honda Civic 1.8 MT 2009

ĐÂY LÀ Honda Civic 1.8 MT 2008 – một trong những mẫu sedan hạng C gắn bó lâu dài với người Việt Nam nhờ khả năng vận hành bền bỉ, thiết kế trẻ trung và tính tiết kiệm nhiên liệu. Xe có số km đã đi 240.000, thuộc phiên bản số sàn 1.8, được đăng ký tại Quảng Ninh. Với tuổi đời hơn 15 năm, đây là chiếc Civic dạng “lão làng” trên thị trường xe cũ.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý
Honda Civic 1.8 MT đời 2008 nổi bật nhờ động cơ i-VTEC tiết kiệm, lành tính – tức ít hỏng vặt, phụ tùng dễ tìm trên thị trường Việt. Thiết kế nội thất, dù đã qua năm tháng, vẫn mang hơi hướng thể thao với cụm đồng hồ hai tầng đặc trưng. Bản số sàn giúp cảm giác lái tự tin, ổn định và “gắn kết” hơn với xe. Tuy nhiên, với mức ODO 240.000 km, chủ xe cần đặc biệt lưu ý kiểm tra độ mòn thân vỏ, khả năng có các mảng sơn chắp vá hoặc bị tấn công bởi gỉ sét ở gầm – vấn đề thường phát sinh ở xe sử dụng vùng ven biển hoặc để ngoài trời nhiều năm.

Nội thất Civic cũ có thể xuất hiện những vết nứt trên taplo, rạn da ghế hoặc phần nhựa bạc màu. Một số tính năng giải trí, điều hòa có thể bị xuống cấp hoặc hoạt động không ổn định – hãy dành thời gian kiểm tra kỹ các nút bấm, hệ thống kính chỉnh điện khi mua.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR
Honda Civic 1.8 MT 2008 là một lựa chọn hợp lý cho ai ưu tiên xe bền, phụ tùng rẻ. Tuy nhiên, xe đã “già”, cần kiểm tra kỹ phần gầm, hệ thống lái, máy lạnh và điện. Đây là mẫu Civic mang lại giá trị thực nếu lịch sử bảo dưỡng rõ ràng, máy móc chưa bị “đụng” lớn. Nếu muốn một chiếc xe thực dụng, đủ dùng cho nhu cầu đi lại cơ bản thì Civic 2008 xứng đáng được cân nhắc, nhưng đừng quên kiểm tra kỹ mọi chi tiết trước khi xuống tiền.

Thông số

Số km240.000 km
Năm SX2008
Động cơXăng 1.8 L
Hộp sốSố tay
Kiểu dángSedan
Đăng ký lần đầuN/A
Đời chủ1 chủ từ đầu
Vị tríQuảng Ninh
Quảng Ninh · Xe cá nhân

Honda Civic 1.8 MT 2009

Đời2008Odo240.000 km
Giá cao nhất
130.000.000₫
4 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc23/10/2025
4 lượt trả giá24 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

130trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Honda Civic 1.8 MT 2009

Hồ sơ Honda Civic 1.8 MT 2009 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 240.000 km, kèm 3 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 130 triệu và 4 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 130 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 4 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 3.
  • Số km ghi nhận: 240.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Honda Civic 1.8 MT 2009 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Honda Civic 1.8 MT 2009, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Honda Civic 1.8 MT 2009 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Honda Civic 1.8 MT 2009 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Honda Civic 1.8 MT 2009 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Honda Civic 1.8 MT 2009 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Honda Civic 1.8 MT 2009 tại Quảng Ninh, số km 240.000 km và 3 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 130 triệu và 4 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 240.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 3.
  • Khu vực xe: Quảng Ninh.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 130 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 4.