Facebook Pixel
VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022
ĐÃ KẾT THÚC
3 lượt trả giá

Kênh phiên

3 lượt · 12 bình luận
3 người mua đã trả giá trong phiên này
••9989· 121 ngày trước
Đã trả 280.000.000₫
••9900· 121 ngày trước
Đã trả 261.000.000₫
••7721· 121 ngày trước
Đã trả 241.000.000₫

Tổng quan về VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022

ĐÂY LÀ chiếc VinFast Fadil Nâng cao 2022, một huyền thoại đô thị thực thụ! Với chỉ 47,000 km, chiếc xe này đã chứng tỏ được độ bền bỉ đáng kinh ngạc và sẵn sàng chinh phục mọi nẻo đường cùng chủ nhân mới. Khoác lên mình màu sơn đầy cá tính, đây chính là chiếc xe được sinh ra để làm chủ những con phố sôi động nhất Việt Nam!

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý chính là trái tim 1.4L mạnh mẽ vượt trội, mang đến một trải nghiệm lái đầy phấn khích và khác biệt hoàn toàn trong phân khúc. Khung gầm cứng cáp chuẩn châu Âu mang lại sự đầm chắc và ổn định đáng kinh ngạc, cho bạn cảm giác an toàn tuyệt đối sau vô lăng. Thiết kế nhỏ gọn thông minh biến Fadil thành một chuyên gia luồn lách trong đô thị, trong khi không gian nội thất lại vô cùng thực dụng và thoải mái. Phiên bản Nâng cao còn sở hữu những trang bị tiện nghi tuyệt vời, khiến mỗi hành trình trở thành một niềm vui.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR: VinFast Fadil Nâng cao là một kiệt tác của sự kết hợp giữa sức mạnh, linh hoạt và độ tin cậy. Chiếc xe này không chỉ là một phương tiện, mà là một người bạn đồng hành hoàn hảo cho cuộc sống năng động. Với hiệu suất ấn tượng và thiết kế thông minh, đây chính là lựa chọn xuất sắc và vô cùng xứng đáng trên thị trường xe đã qua sử dụng tại Việt Nam. Một cơ hội không thể tuyệt vời hơn để sở hữu một biểu tượng

Thông số

Số km47.000 km
Năm SX2022
Động cơXăng 1.4 L
Hộp sốSố tự động
Kiểu dángHatchback
Đăng ký lần đầuN/A
Vị tríTP. Hồ Chí Minh

Các phiên đã mở

2 phiên

Xe này đã được mở đấu giá nhiều lần. Bấm vào một phiên để xem lịch sử trả giá.

    1. ••9989
      121 ngày trước
      280.000.000₫
    2. ••9900
      121 ngày trước
      261.000.000₫
    3. ••7721
      121 ngày trước
      241.000.000₫
TP. Hồ Chí Minh · Xe cá nhân

VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022

Đời2022Odo47.000 km
Giá cao nhất
280.000.000₫
3 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc2/4/2026
3 lượt trả giá12 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

280trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022

Hồ sơ VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 47.000 km, kèm 8 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 280 triệu và 3 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 280 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 3 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 8.
  • Số km ghi nhận: 47.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ VinFast Fadil Nâng cao 1.4 AT 2022 tại TP. Hồ Chí Minh, số km 47.000 km và 8 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 280 triệu và 3 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 47.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 8.
  • Khu vực xe: TP. Hồ Chí Minh.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 280 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 3.