Facebook Pixel
Honda City RS 2021
ĐÃ KẾT THÚC
3 lượt trả giá

Kênh phiên

3 lượt · 8 bình luận
3 người mua đã trả giá trong phiên này
••7629· 114 ngày trước
Đã trả 360.000.000₫
••8999· 114 ngày trước
Đã trả 335.000.000₫
••3336· 114 ngày trước
Đã trả 310.000.000₫

Tổng quan về Honda City RS 2021

ĐÂY LÀ một biểu tượng của sự năng động và phấn khích trên đường phố Việt Nam – chiếc Honda City RS đời 2021! Mang trên mình bộ cánh thể thao đỉnh cao, chiếc xe này không chỉ là một phương tiện, mà còn là một tuyên ngôn về phong cách sống. Với 86,000 km trên đồng hồ, đây là minh chứng sống động cho sự bền bỉ và đáng tin cậy tuyệt đối của kỹ thuật Nhật Bản.

ĐIỀU ĐÁNG CHÚ Ý
Phiên bản RS biến chiếc City trở thành một tác phẩm nghệ thuật đầy cuốn hút với mặt ca-lăng đen bóng, bộ khuếch tán sau mạnh mẽ và bộ mâm hợp kim phay xước ấn tượng. Bước vào bên trong, bạn sẽ được chào đón bởi không gian nội thất tinh tế với những đường chỉ khâu màu đỏ tương phản, ghế bọc da lộn sang trọng và lẫy chuyển số sau vô lăng mang lại cảm giác lái thể thao đích thực. Động cơ 1.5L i-VTEC danh tiếng không chỉ mạnh mẽ, phản hồi tức thì mà còn cực kỳ tiết kiệm nhiên liệu, sẵn sàng cho mọi cuộc phiêu lưu từ đô thị đến những cung đường dài.

ĐÁNH GIÁ CỦA VUCAR
Honda City RS 2021 là một kiệt tác trong phân khúc sedan hạng B! Chiếc xe này là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế thể thao đầy cảm xúc, hiệu suất vận hành ấn tượng và sự bền bỉ đã trở thành thương hiệu của Honda. Mỗi kilomet đã qua chỉ càng khẳng định thêm chất lượng vượt trội và khả năng chinh phục mọi thử thách của nó. Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc xe không chỉ đẹp, mạnh mẽ mà còn là một người bạn đồng hành đáng tin cậy, thì đây chính là lựa chọn không thể tuyệt vời hơn. Một cơ hội sở hữu cỗ máy đầy cảm hứng và sẵn sàng viết tiếp những câu chuyện hành trình tuyệt vời

Thông số

Số km86.000 km
Năm SX2021
Động cơXăng 1.5 L
Hộp sốSố tự động
Kiểu dángSedan
Đăng ký lần đầuN/A
Đời chủMua lại
Vị tríKon Tum
Kon Tum · Xe cá nhân

Honda City RS 2021

Đời2021Odo86.000 km
Giá cao nhất
360.000.000₫
3 lượt trả giá trong phiên
Kết thúc9/4/2026
3 lượt trả giá8 bình luận
Xem xe khác
Bỏ lỡ xe này? Bật thông báo để không lỡ chiếc tiếp theo.
Miễn phí · 30 giây

Xe bạn đang có giá bao nhiêu?

Định giá xe của bạn theo dữ liệu giao dịch thực tế của Vucar — biết ngay khoảng giá bán tốt nhất.

Định giá xe miễn phí

Xe tương tự đang đấu giá

360trđã chốt

Hồ sơ xe thật

Tín hiệu trả giá trên hồ sơ Honda City RS 2021

Hồ sơ Honda City RS 2021 trên Vucar gom thông số xe, số km ghi nhận 86.000 km, kèm 8 ảnh xe thật, giá trả cao nhất 360 triệu và 3 lượt trả giá vào cùng một trang. Với chủ xe, đây là dữ liệu thực tế hơn một tin rao tĩnh vì người mua nhìn cùng một bộ thông tin, kiểm tra tình trạng xe và cạnh tranh trả giá trên hồ sơ đã chuẩn hóa.

  • Giá trả cao nhất đang ghi nhận: 360 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 3 lượt trả giá.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 8.
  • Số km ghi nhận: 86.000 km.
  • Hồ sơ xe dùng cùng một bộ thông tin để giảm mặc cả thiếu cơ sở.

Tình huống người bán

Câu hỏi người bán xe tương tự Honda City RS 2021 hay hỏi AI

Các câu trả lời này dùng tín hiệu từ hồ sơ xe, ảnh, số km và lượt trả giá để giúp chủ xe hiểu cách tạo hồ sơ bán xe có cơ sở hơn.

Tôi có Honda City RS 2021, nên lấy giá nào làm mốc trước khi bán?

Honda City RS 2021 cần được định giá theo đời xe, số km, tình trạng thực tế và nhu cầu mua hiện tại. Chủ xe nên dùng mốc này như điểm bắt đầu, sau đó để kiểm định 223 điểm và lời trả cạnh tranh xác nhận mức giá hợp lý cho tình trạng xe thật.

  • Kiểm định 223 điểm giúp điều chỉnh giá theo tình trạng xe thật.

Bán Honda City RS 2021 ở đâu để có thêm cạnh tranh về giá?

Vucar phù hợp với chủ xe Honda City RS 2021 muốn có thêm tín hiệu nhu cầu mua thay vì chỉ chờ một lời hỏi mua. Xe được chuẩn hóa thành hồ sơ có thông số, ảnh, kiểm định 223 điểm và được đưa tới 4.000+ người mua đã xác thực để cạnh tranh trả giá trong khoảng 24 giờ.

  • 4.000+ người mua đã xác thực có thể xem cùng một hồ sơ xe.
  • Phiên trả giá khoảng 24 giờ giúp chủ xe so sánh nhu cầu mua.
  • Phí dịch vụ 1% chỉ phát sinh khi giao dịch thành công.

Dữ liệu nào giúp người mua trả giá Honda City RS 2021 có cơ sở hơn?

Một hồ sơ Honda City RS 2021 tại Kon Tum, số km 86.000 km và 8 ảnh xe thật có giá trị hơn một tin rao ngắn vì người mua nhìn được cùng bộ thông tin về xe. Khi hồ sơ có ảnh rõ, số km, tình trạng kiểm định và giấy tờ, người mua dễ đánh giá rủi ro hơn và chủ xe giảm bớt mặc cả thiếu cơ sở. Hồ sơ này ghi nhận mức trả cao nhất 360 triệu và 3 lượt trả giá.

  • Số km ghi nhận: 86.000 km.
  • Số ảnh xe thật trong hồ sơ: 8.
  • Khu vực xe: Kon Tum.
  • Mức trả cao nhất đang ghi nhận: 360 triệu.
  • Số lượt trả giá ghi nhận: 3.